Jiunge na Mazungumzo

Maoni ya 1

  1. Habari za asubuhi,
    Natafuta kanisa ambalo ni la kibiblia na huru. Nimekuwa mwamini wa kuzaliwa mara ya pili kwa miaka michache, Yohana 3: 3,. Kulelewa Mkatoliki, kutafuta njia yangu ya kuwa mwanafunzi wa Biblia katika kanisa lisilo la kimadhehebu, kwa moyo wangu nikitafuta watu wa kanisa ambao husherehekea ushirika kila wanapokusanyika. Ninaamini tumeokolewa kwa Neema na kwamba Wokovu huja tu kupitia Yesu Kristo, (Yohana 3: 16,17). Nitaenda kuomba juu ya kujiunga / kuabudu katika Kanisa la Utatu huko Kingston NH. Kwa kweli nilibarikiwa na blogi yako, masomo, na nitaendelea kujipanga. Ubarikiwe sana kuwa faraja kwa wote unaokutana nao,
    DEBORAH

Acha maoni

Barua-pepe haitachapishwa. Fildi za lazima zimetiwa alama ya *

swSwahili
Kamwe usikose yaliyomo kutoka kwa Askofu Bates!

Jisajili kwa jarida letu la kila wiki na uweke wa sasa na vitu vyote Askofu Bates!